Diễn đàn SV K432187AOF
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chào mừng ngày Quốc tế phụ nữ 8-3

2 posters

Go down

Chào mừng ngày Quốc tế phụ nữ 8-3 Empty Chào mừng ngày Quốc tế phụ nữ 8-3

Bài gửi by thuylinh Fri Mar 06, 2009 8:49 am

Chúc toàn thể chị em 43.21.08 ngày càng xinh đẹp, yêu đời, hạnh phúc rạng ngời bên 1 nửa yêu thương của mình à nha. He he. Smile
Lâu lắm rồi vì quá bận rộn hay là ..., tui đã quên mất nhiệm vụ của mình. Xin tự kiểm điểm.
Thật ra, khoảng thời gian vừa rồi vô cùng khó khăn đối với tui, tui đã cần 1 chỗ dựa, vậy mà tui lại không nhớ đến các bạn. ở đây, các bạn có thể cho tui lời khuyên thật bổ ích, tui sẽ không phải cô đơn 1 mình ở trên biển mà nghĩ ngợi lung tung. Tui đã sút mất 3 kí lô và bây giờ thì tui đang tẩm bổ cho béo để gặp lại các bạn vào ngày 15.3 này.
Các bạn nhớ nha, ngày 15.3 báo cáo thực tập lần 1, các bạn nhớ mang nhật ký thực tập ( đó là những gì mà mình học hỏi được ở nơi thực tập) và đề cương chi tiết Luận văn và chuyên đề của mình ( tất nhiên mình đã phải chọn đề tài rùi nha). Đến lúc báo cáo với Thầy, nếu như có bất cứ sự thay đổi nào, hoặc đề tài mà các bạn chọn không xứng tầm của 1 luận văn hay chuyên đề, lúc đó mình sẽ chọn lại. Đừng lo lắng quá nhưng cũng đừng không chuẩn bị gì, các thầy cô sẽ đánh giá ý thức của mình.
Chúc các bạn thành công!
thuylinh
thuylinh
.::Sinh Viên::.
.::Sinh Viên::.

Nữ
Nghề nghiệp : Sinh Viên
Tâm trạng : :|
Châm ngôn cuộc sống : Sáng nhặt lá , chiều đá ống bơ , đêm lơ ngơ làm thơ chờ trời sáng
Điểm thưởng cho đóng góp :
Chào mừng ngày Quốc tế phụ nữ 8-3 Left_bar_bleue67 / 10067 / 100Chào mừng ngày Quốc tế phụ nữ 8-3 Right_bar_bleue

Tâm trạng hiện tại : Chào mừng ngày Quốc tế phụ nữ 8-3 Jx07

Chào mừng ngày Quốc tế phụ nữ 8-3 Empty Re: Chào mừng ngày Quốc tế phụ nữ 8-3

Bài gửi by hieumap Fri Mar 06, 2009 4:03 pm

Quả thật bạn Linh khoảng thời gian vừa rồi chắc là khổ tâm lắm nhỉ? Sad Mình cũng không bít nói gì để an ủi Linh nữa.Hy vọng Linh sẽ vượt qua tất cả, xứng đáng với cương vị lớp truomg chứ.Linh nhi?HUm nào rỗi đi dancing nha Razz
hieumap
hieumap
.::Phó Giám Đốc::.
.::Phó Giám Đốc::.

Nam
Nghề nghiệp : ACC
Tâm trạng : FIGHTING^^
Châm ngôn cuộc sống : ALL FOR TOMORROW
Điểm thưởng cho đóng góp :
Chào mừng ngày Quốc tế phụ nữ 8-3 Left_bar_bleue50 / 10050 / 100Chào mừng ngày Quốc tế phụ nữ 8-3 Right_bar_bleue

Tâm trạng hiện tại : Chào mừng ngày Quốc tế phụ nữ 8-3 Jx06

http://12a1honglinh.info.tm/