Diễn đàn SV K432187AOF
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Lịch ăn tết dương lịch

2 posters

Go down

Lịch ăn tết dương lịch Empty Lịch ăn tết dương lịch

Bài gửi by xuan dai Mon Dec 28, 2009 5:49 pm

Ở xa thiệt thòi thế đấy anh em ạ.Chúng nó ăn tết từ đêm Noel, biết mình cô đơn chúng nó còn gọi điện nhem thèm.Bọn này tệ quá, nhưng không sao, đại trượng phu phải rộng lượng bỏ qua cho cúng nó.Đi vào chủ đề chính nào, thế anh em định ăn tết như nào đây mà chẳng thấy thông báo gì, phòng tổ chức đâu? chết hết cả rồi à?
Lần này có mấy việc mừng nên phải tổ chức hoành tráng tý nhé (ra quân nè, sinh nhật mấy thằng t12 nè, lại còn tết nữa chứ)
Mấy thằng xem sắp xếp lịch rồi báo sớm cho anh anh còn chuẩn bị
xuan dai
xuan dai
.::Sinh Viên::.

Nam
Nghề nghiệp : sv
Tâm trạng : vui
Điểm thưởng cho đóng góp :
Lịch ăn tết dương lịch Left_bar_bleue25 / 10025 / 100Lịch ăn tết dương lịch Right_bar_bleue

Lịch ăn tết dương lịch Empty Re: Lịch ăn tết dương lịch

Bài gửi by thuong_hd Tue Dec 29, 2009 4:28 pm

Aloooooooooooooooooooo!
Theo tớ thì anh em tập trung ở tài chính vào chiều tối thứ 7 là hợp lý. Vì nếu tập trung vào chủ nhật thì chủ nhật anh em ko thể vui vẻ và hoành tráng được ( Sáng thứ 2 nhiều người phải đi làm mà). Đợt này đông đủ đây.
Nào các anh em, hỡi các chiến binh: xuanbach, khatmau, lan_huyet, wood, khaipro, fire, T&T, ozone, vn, hoainam, buanhan....cùng chung vui với ngày hội lớn của năm nào.

( À mọi người cố gắng gọi điện rủ quỳnh đi nhé, nhìn bạn Quỳnh nhiệt tình với anh em quá mà thương quá. Anh em cùng nhau giữ sk cho Quỳnh nhé. Tớ xin làm xe ôm của Quỳnh mỗi khi về tài chính. Và bây giớ sẽ đưa đón cậu đúng giờ giấc hơn. Không để cho cậu đến tài chính bằng xe ôm nhưng lại về bằng xe bus nữa. Thông cảm cho tớ nha Quỳnh vì hôm đó làm cho Dũng.)
Tớ nghĩ như vậy là hợp lý. Có ai có ý kiến gì thì gửi ý kiến lên nha!
thuong_hd
thuong_hd

Nam
Nghề nghiệp : TRỢ LÝ KIỂM TOÁN
Tâm trạng : VUI VẺ VÀ CHIẾN THẮNG
Châm ngôn cuộc sống : THỜI GIAN LÀ VÀNG NHƯNG HIỆU QUẢ LÀ NGỌC!
Điểm thưởng cho đóng góp :
Lịch ăn tết dương lịch Left_bar_bleue25 / 10025 / 100Lịch ăn tết dương lịch Right_bar_bleue

Tâm trạng hiện tại : Lịch ăn tết dương lịch Jx22